โปรแกรมซีเกมส์ 2017 ประจำวันที่ 29 สิงหาคม 2560

Home / ข่าวซีเกมส์ / โปรแกรมซีเกมส์ 2017 ประจำวันที่ 29 สิงหาคม 2560

รายการแข่งขันของนักกีฬาไทย ซีเกมส์ 2017 กัวลาลัมเปอร์
ประจำวันที่ 29 สิงหาคม 2560

 

กระโดดน้ำ
เวลา 16.00 น.
สปริงบอร์ด 3 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
สปริงบอร์ด 3 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
 

 

แบดมินตัน
เวลา 13.30 น. ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 15.00 น. หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 19.00 น. ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ

 

 

จักรยาน แทรค
เวลา 13.00 น. ทีม Pursuit ชาย รอบคัดเลือก
เวลา 13.18 น. 500 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 13.34 น. Kilometre ชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 19.00 น. Keirin ชาย รอบแรก
เวลา 19.12 น. ทีม Pursuit ชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
เวลา 19.18 น. ทีม Pursuit ชาย รอบชิงเหรียญทอง
เวลา 19.39 น. Keirin หญิง รอบชิง อันดับ 1-6
เวลา 19.45 น. Keirin ชาย รอบชิง อันดับ 7-9
เวลา 19.51 น. Keirin ชาย รอบชิง อันดับ 1-6

 

 

ขี่ม้าโปโล
เวลา 15.00 น. ประเภท Mixed รอบชิงชนะเลิศ

 

 

 

ฟุตบอล
เวลา 19.45 น. ฟุตบอลชาย ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติมาเลเซีย รอบชิงชนะเลิศ

 

 

 

ฮอกกี้
เวลา 15.00 น. ทีมชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
เวลา 17.30 น. ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ

 

 

 

ไอซ์สเก็ต
เวลา 12.50 น.
500 เมตร หญิง
500 เมตร ชาย

เวลา 13.30 น. 500 เมตร หญิง,ชาย รอบชิงชนะเลิศ

 

 

มวยไทย รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 15.00 น. รุ่น 51kg-54kg ชาย
เวลา 15.40 น. รุ่น 54kg-57kg ชาย
เวลา 16.00 น. รุ่น 60kg-63.5kg ชาย
เวลา 16.30 น. รุ่น 63.5kg-67kg ชาย
เวลา 17.00 น. รุ่น 67kg-71kg ชาย

 

 

ปันจักสีลัต
เวลา 09.00 น. Tanding/Match(All) คลาสเอ
เวลา 09.30 น. Tanding/Match(All) คลาสบี
เวลา 10.30 น. Tanding/Match ชาย คลาสซี
เวลา 11.00 น. Tanding/Match(All) คลาสอี
เวลา 11.30 น. Tanding/Match(All) คลาสเอฟ
เวลา 13.30 น. Tanding/Match ชาย คลาสจี/เอช
เวลา 14.00 น. Tanding/Match ชาย คลาสไอ
เวลา 15.00 น. Regu Putra ชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 16.00 น. Regu Putri หญิง รอบชิงชนะเลิศ

 

 

 

เรือใบ
เวลา 09.30 น.
L.Standard ชาย รอบชิงชนะเลิศ
L.Radial หญิง รอบชิงชนะเลิศ
L.Radial ชาย รอบชิงชนะเลิศ
Optimist U16 หญิง รอบชิงชนะเลิศ
Optimist U16 ชาย รอบชิงชนะเลิศ

 

 

สควอซ
เวลา 17.00 น. ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ

 

 

เทควันโด
เวลา 07.30 น.
U58kg. ชาย
U49kg. หญิง

เวลา 09.30 น.
U58kg. ชาย รอบก่อนรองชนะเลิศ
U49kg. หญิง รอบก่อนรองชนะเลิศ

เวลา 13.00 น.
U58kg. ชาย รอบรองชนะเลิศ
U49kg. หญิง รอบรองชนะเลิศ

เวลา 14.00 น.
U58kg. ชาย รอบชิงชนะเลิศ
U49kg. ชาย รอบชิงชนะเลิศ

 

 

 

สกีน้ำ และ เวคบอร์ด
เวลา 08.00 น. สลาลม หญิง รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 08.45 น. สลาลม ชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 10.30 น. ท่ากระโดด หญิง รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 11.15 น. ท่ากระโดด ชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 13.30 น. ทริก หญิง รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 14.15 น. ทริก ชาย รอบชิงชนะเลิศ

 

 

 

ยกน้ำหนัก
เวลา 10.00 น. รุ่น 69kg. ชาย
เวลา 15.00 น. รุ่น 77kg. ชาย