ประเทศไทย โปรแกรมการแข่งขันทีมชาติไทย

เวลารายการถ่ายทอด
06:30 กอล์ฟ ชายเดี่ยว ประเภท สโตรคเพลย์ รอบชิงชนะเลิศ
08:40 กรรเชียง 200 เมตร ชาย
08:50 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 100 เมตร ชาย
09:00 กรรเชียง 200 เมตร ชาย
13:00 เทเบิลเทนนิส ทีมชาย ช่อง 3
14:00 วูซู หญิง ประเภท Changquan ช่อง 9 MCOT
14:15 เน็ตบอล หญิง
17:00 อิงลิช บิลเลียดส์ ชายเดี่ยว รอบ 8 คน
17:00 พูล 9 ลูก ชายคู่ ช่อง สทท. 11
19:40 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 800 เมตร หญิง
20:00 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
20:40 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลารายการถ่ายทอด
10:00 โปโลน้ำ ชาย
14:00 เน็ตบอล หญิง
15:00 ฟุตบอล หญิง
15:00 ฟุตบอล ชาย
16:00 โปโลน้ำ หญิง
เวลารายการถ่ายทอด
08:30 ยิงธนู Compound
10:00 โปโลน้ำ ชาย
13:30 ยิงธนู Individual Compound
14:00 โปโลน้ำ หญิง
15:00 ตะกร้อ ชิง 2 เหรียญทอง
16:00 ตะกร้อ ชินลง ชาย
เวลารายการถ่ายทอด
07:00 คริกเก็ต ชาย
08:00 โปโลน้ำ ชาย
08:30 ยิงธนู Team Compound ชาย
08:30 ยิงธนู Team Compound หญิง
12:30 ระบำใต้นํ้า ประเภท Solo Free Routine
12:30 ระบำใต้นํ้า ประเภท Solo Technical Routine
14:00 เน็ตบอล หญิง
19:45 ฟุตบอล ชาย
เวลารายการถ่ายทอด
07:30 ว่ายนํ้ามาราธอน 10 กิโลเมตร ชาย
07:30 ว่ายนํ้ามาราธอน 10 กิโลเมตร หญิง
08:00 คริกเก็ต ชาย
10:00 โปโลน้ำ ชาย
10:00 ฟุตซอล หญิง
10:00 ตะกร้อ ทีมชาย
13:00 ระบำใต้นํ้า ประเภท Duets Technical Routine
14:00 ฟุตซอล ชาย
16:15 เน็ตบอล หญิง
21:00 ตะกร้อ ทีมชาย
เวลารายการถ่ายทอด
ไม่พบการแข่งขัน
เวลารายการถ่ายทอด
ไม่พบการแข่งขัน
เวลารายการถ่ายทอด
19:00 ทีมชาย เซปักตะกร้อ
เวลารายการถ่ายทอด
06:30 กอล์ฟ ชายเดี่ยว ประเภท สโตรคเพลย์ รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
07:30 กอล์ฟ หญิงเดี่ยว ประเภท สโตรคเพลย์ รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า กรรเชียง 200 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า กบ 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า กบ 50 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า ผีเสื้อ 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า ฟรีสไตล์ 400 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า ฟรีสไตล์ 4x100 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 คาราเต้ คาตะ ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 คาราเต้ คุมิเตะ ตํ่ากว่า 50 กิโลกรัม หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 คาราเต้ คุมิเตะ ตํ่ากว่า 60 กิโลกรัม ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 คาราเต้ คุมิเตะ ตํ่ากว่า 67 กิโลกรัม ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 คาราเต้ คุมิเตะ ตํ่ากว่า 68 กิโลกรัม หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 โบว์ลิ่ง ประเภท คู่ผสม ช่อง สทท. 11
08:00 ขี่ม้า ประเภทศิลปะบังคับม้า บุคคล รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
08:00 ขี่ม้าโปโล ไทย พบ บรูไน ช่อง สทท. 11
08:00 ลอว์น โบล์ว หญิง 4 คน ช่อง สทท. 11
08:00 เปตอง ชายเดี่ยว ช่อง สทท. 11
08:00 เปตอง หญิงเดี่ยว ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Air Rifle 10 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Pistol 25 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Pistol 50 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 สควอช หญิงเดี่ยว ประเภทจัมโบ้ ช่อง สทท. 11
08:00 สควอช ชายเดี่ยว ประเภทจัมโบ้ ช่อง สทท. 11
08:00 วูซู ชาย ประเภท Nanquan ช่อง สทท. 11
08:00 วูซู หญิง ประเภท Nandao+Nangun ช่อง สทท. 11
08:00 วูซู ชาย ประเภท Taijijian ช่อง สทท. 11
08:30 ยิงธนู ประเภท Team Recurve ทีมผสม ช่อง สทท. 11
09:00 เทเบิลเทนนิส ชาย รอบรอง และ รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
09:00 เทเบิลเทนนิส หญิง รอบรอง และ รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
09:00 เทนนิส ชายเดี่ยว รอบ 16 คน ช่อง สทท. 11
09:00 เทนนิส หญิงเดี่ยว รอบ 16 คน ช่อง สทท. 11
09:00 เทนนิส ชายเดี่ยว รอบ 8 คน ช่อง สทท. 11
09:00 เทนนิส หญิงเดี่ยว รอบ 8 คน ช่อง สทท. 11
09:00 ตะกร้อ ทีมชายคู่ รอบรองชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
09:00 บิลเลียดส์ ชายคู่ รอบ 8 ทีมสุดท้าย ช่อง สทท. 11
09:00 พูล 9 ลูก ชายคู่ รอบ 16 ทีมสุดท้าย ช่อง สทท. 11
09:00 พูล 9 ลูก หญิงเดี่ยว ช่อง สทท. 11
09:00 คริกเก็ต ทีมหญิง ไทย พบ อินโดนิเซีย ช่อง สทท. 11
09:00 จักรยาน ประเภทถนน บุคคลชาย ช่อง สทท. 11
09:00 ฟันดาบ หญิง ประเภท เอเป้ ช่อง สทท. 11
09:30 ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ ม้าหู ห่วง (ชาย) ช่อง สทท. 11
09:30 ม้ากระโดด บาร์ต่างระดับ (หญิง) ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ทีมชาย ประเภท International 420 (U19) ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ทีมหญิง ประเภท International 420 (U19) ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ทีมชาย ประเภท International 470 ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ทีมหญิง ประเภท International 470 ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ทีมชาย ประเภท Laser Standard ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ทีมหญิง ประเภท Laser Laser Radial ช่อง สทท. 11
10:15 บาสเก็ตบอล ทีมหญิงไทย พบ สิงคโปร์ ช่อง สทท. 11
11:00 ฮอกกี้ ทีมหญิง ไทย พบ เมียนมาร์ ช่อง สทท. 11
11:15 ฟันดาบ ชาย ประเภท ฟอยล์ ช่อง สทท. 11
12:30 ฮอกกี้ในร่ม ทีมชาย ไทย พบ อินโดนีเซีย ช่อง สทท. 11
13:00 สควอช คู่ผสม รอบ 8 คน ช่อง 9 MCOT
13:00 บิลเลียดส์ ชายคู่ รอบรองชนะเลิศ ช่อง 9 MCOT
13:00 สนุกเกอร์ ชายคู่ หญิงเดี่ยว รอบ 16 ทีมสุดท้าย ช่อง 9 MCOT
13:00 พูล 9 ลูก หญิงเดี่ยว ช่อง 9 MCOT
13:00 พูล 9 ลูก ชายคู่ รอบ 8 ทีมสุดท้าย ช่อง 9 MCOT
13:00 คริกเก็ต ทีมชายไทย พบ สิงคโปร์ ช่อง 9 MCOT
14:00 มวยสากล ชาย รุ่น 46-49 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ ช่อง 9 MCOT
14:00 มวยสากล ชาย รุ่น 49-52 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ ช่อง 9 MCOT
14:00 มวยสากล ชาย รุ่น 52-56 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ ช่อง 9 MCOT
14:00 มวยสากล ชาย รุ่น 60-64 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ ช่อง 9 MCOT
14:00 มวยสากล ชาย รุ่น 69-75 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ ช่อง 9 MCOT
14:00 มวยสากล ชาย รุ่น 75-81 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ ช่อง 9 MCOT
14:00 แบดมินตัน ทีมชาย ไทย พบ เวียดนาม ช่อง 9 MCOT
14:00 วูซู ชาย ประเภท Changquan ช่อง 9 MCOT
14:00 วูซู หญิง ประเภท Changquan ช่อง 9 MCOT
14:00 กรีฑา ประเภท Decathlon 100 เมตร ชาย ช่อง 9 MCOT
14:00 กรีฑา จานร่อน ชาย ช่อง 9 MCOT
14:00 กรีฑา วิ่ง 100 เมตร หญิง ช่อง 9 MCOT
14:00 กรีฑา วิ่ง 100 เมตร ชาย ช่อง 9 MCOT
14:00 กระโดดไกล ชาย ช่อง 9 MCOT
14:00 วิ่งข้ามสิ่งกีดขวาง 400 เมตร ชาย ช่อง 9 MCOT
14:00 เดิน 20 กิโลเมตรชาย ช่อง 9 MCOT
14:00 ทุ่มนํ้าหนัก ชาย ช่อง 9 MCOT
14:00 กระโดดสูงชาย ช่อง 9 MCOT
14:00 วิ่งข้ามสิ่งกีดขวาง 400 เมตร หญิง รอบชิง ช่อง 9 MCOT
14:00 วิ่งข้ามสิ่งกีดขวาง 400 เมตร ชาย รอบชิง ช่อง 9 MCOT
14:30 ลอว์น โบล์ว หญิง 3 คน ช่อง 9 MCOT
14:30 ลอว์น โบล์ว ชาย 3 คน ช่อง 9 MCOT
15:00 ฟุตบอล ชาย รอบแแบ่งกลุ่ม ไทย พบ เวียดนาม ช่อง 9 MCOT
15:00 ตะกร้อ ทีมชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ ช่อง 9 MCOT
15:00 ฟุตบอล หญิง รอบแแบ่งกลุ่ม ไทย พบ ฟิลิปปินส์ ช่อง 9 MCOT
15:00 ฮอกกี้ ทีมชาย ไทย พบ มาเลเซีย ช่อง 9 MCOT
16:00 วอลเล่ย์บอล ชาย ไทย พบ กัมพูชา ช่อง 9 MCOT
17:00 พูล 9 ลูก หญิงเดี่ยว รอบ 16 คนสุดท้าย ช่อง 9 MCOT
17:00 พูล 9 ลูก ชายคู่ รอบ 8 ทีมสุดท้าย ช่อง 9 MCOT
17:00 ฮอกกี้ ทีมหญิง ไทย พบ เมียนมาร์ ช่อง 9 MCOT
18:00 สควอช หญิงเดี่ยว รอบ 8 คน ช่อง 9 MCOT
18:00 สควอช ชายเดี่ยว รอบ 8 คน ช่อง 9 MCOT
18:00 ว่ายนํ้า กรรเชียง 200 เมตร หญิง (ชิงชนะเลิศ) ช่อง 9 MCOT
18:00 ว่ายนํ้า กบ 200 เมตร ชาย (ชิงชนะเลิศ) ช่อง 9 MCOT
18:00 ว่ายนํ้า กบ 50 เมตร หญิง (ชิงชนะเลิศ) ช่อง 9 MCOT
18:00 ว่ายนํ้า ผีเสื้อ 200 เมตร ชาย (ชิงชนะเลิศ) ช่อง 9 MCOT
18:00 ว่ายนํ้า ฟรีสไตล์ 400 เมตร หญิง (ชิงชนะเลิศ) ช่อง 9 MCOT
18:00 ว่ายนํ้า ฟรีสไตล์ 4x100 เมตร ชาย (ชิงชนะเลิศ) ช่อง 9 MCOT
19:00 ฮอกกี้นํ้าแข็ง ชาย ไทย พบ อินโดนิเซีย ช่อง 9 MCOT
19:00 ลอว์น โบล์ว หญิง 4 คน ช่อง 9 MCOT
19:30 พุ่งแหลน หญิง ช่อง 9 MCOT
19:30 วิ่ง 800 เมตร ชาย รอบแรก ช่อง 9 MCOT
19:30 วิ่ง 800 เมตร ชาย รอบสอง ช่อง 9 MCOT
20:30 วิ่ง 100 เมตร หญิง รอบชิง ช่อง 9 MCOT
20:30 วิ่ง 100 เมตร ชาย รอบชิง ช่อง 9 MCOT
21:00 วิ่ง ประเภท Decathlon 400 เมตร ชาย ช่อง 9 MCOT
เวลารายการถ่ายทอด
06:30 กอล์ฟ ชายเดี่ยว ประเภท สโตรคเพลย์ รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
07:30 กอล์ฟ หญิงเดี่ยว ประเภท สโตรคเพลย์ รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
08:00 เปตอง หญิงคู่ ช่อง สทท. 11
08:00 เปตอง ชายคู่ ช่อง สทท. 11
08:00 ลอว์น โบล์ว หญิง 3 คน ช่อง สทท. 11
08:00 ลอว์น โบล์ว ชาย 3 คน ช่อง สทท. 11
08:00 ลอว์น โบล์ว หญิงคู่ ช่อง สทท. 11
08:00 ลอว์น โบล์ว ชายคู่ ช่อง สทท. 11
08:00 ลอว์น โบล์ว หญิง 4 คน ช่อง สทท. 11
08:00 คุมิเตะ ตํ่ากว่า 55 กิโลกรัม ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 คุมิเตะ ตํ่ากว่า 55 กิโลกรัม หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 คุมิเตะ ตํ่ากว่า 61 กิโลกรัม หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 คุมิเตะ ตํ่ากว่า 68 กิโลกรัม หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 คุมิเตะ ตํ่ากว่า 75 กิโลกรัม ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า ผีเสื้อ 100 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า ฟรีสไตล์ 100 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า ฟรีสไตล์ 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า ผีเสื้อ 50 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า กรรเชียง 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ว่ายนํ้า ฟรีสไตล์ 4x200 เมตรหญิง ช่อง สทท. 11
08:00 แบดมินตัน ทีมชาย รอบรองชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
08:00 โบว์ลิ่ง ทีมหญิง 3 คน ช่อง สทท. 11
08:00 โบว์ลิ่ง ทีมหญิง รอบแรก ช่อง สทท. 11
08:00 ขี่ม้า ประเภทศิลปะบังคับม้า เดี่ยว ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Rapid Fire Pistol 25 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Rifle Prone 50 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Skeet (50 เป้า) ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Skeet (50 เป้า) ชาย รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Rifle Prone 50 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Rapid Fire Pistol 25 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
09:00 สนุกเกอร์ ชายคู่ รอบรองชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
09:00 พูล 9 ลูก หญิงเดี่ยว รอบ 16 คนสุดท้าย ช่อง สทท. 11
09:00 ตะกร้อ 4 คน ชาย ไทย พบ อินโดนิเซีย ช่อง สทท. 11
09:00 ฟันดาบ หญิง ประเภท เซเบอร์ ช่อง สทท. 11
09:00 ฟันดาบ หญิง ประเภท เอเป้ ช่อง สทท. 11
09:00 จักรยาน ประเภทถนน หญิงเดี่ยว ช่อง สทท. 11
09:00 เทนนิส หญิงเดี่ยว รอบ 8 คน ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ ทีมชาย ประเภท Laser Standard ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ ทีมหญิง ประเภท Laser Radial ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ ผสม ประเภท Optimist ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ ทีมชาย ประเภท International 470 ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ ทีมหญิง ประเภท International 470 ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ ชาย ประเภท International 420 (U19) เดี่ยว 2 มือ ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ หญิง ประเภท International 420 (U19) เดี่ยว 2 มือ ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ ชาย วินเซิร์ฟ RS One ช่อง สทท. 11
09:00 เรือใบ หญิง วินเซิร์ฟ RS One ช่อง สทท. 11
09:30 ม้ากระโดด บาร์คู่ บาร์เดี่ยว (ชาย) ช่อง สทท. 11
09:30 ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ คานทรงตัว (หญิง) ช่อง สทท. 11
11:00 เทนนิส ชายเดี่ยว รอบ 8 คน ช่อง สทท. 11
11:00 คริกเก็ต ทีมหญิง ไทย พบ เมียนมาร์ ช่อง สทท. 11
11:00 วอลเล่ย์บอล ทีมหญิง ไทย พบ อินโดนิเซีย ช่อง สทท. 11
12:30 ฮอกกี้ในร่ม ทีมชายไทย พบ เวียดนาม ช่อง สทท. 11
13:00 บิลเลียด ชายเดี่ยว รอบ 16 คนสุดท้าย ช่อง สทท. 11
13:00 พูล 9 ลูก หญิงเดี่ยว รอบ 16 คนสุดท้าย ช่อง สทท. 11
13:00 เทนนิส หญิงเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
14:00 โยนค้อน ช่อง สทท. 11
14:00 วิ่ง ประเภท Decathlon 110 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
14:00 วิ่ง 200 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
14:00 วิ่ง 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
14:00 ทุ่มนํ้าหนักชาย ช่อง สทท. 11
14:00 เขย่งก้าวกระโดด หญิง ช่อง สทท. 11
14:00 เดิน 10 กิโลเมตรเมตร หญิง ช่อง สทท. 11
14:00 ค้ำถ่อ ชาย ช่อง สทท. 11
14:00 พุ่งแหลนชาย ช่อง สทท. 11
14:00 เขย่งก้าวกระโดด ชาย ช่อง สทท. 11
14:00 วิ่ง 800 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
14:00 วิ่ง 800 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
14:00 วิ่ง ประเภท Decathlon 1,500 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
14:00 วิ่ง 200 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
14:00 วิ่ง 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
14:00 ลอว์น โบล์ว หญิง 3 คน ช่อง สทท. 11
14:00 ลอว์น โบล์ว ชาย 3 คน ช่อง สทท. 11
14:00 ลอว์น โบล์ว หญิงคู่ ช่อง สทท. 11
14:00 ลอว์น โบล์ว ชายคู่ ช่อง สทท. 11
14:00 ลอว์น โบล์ว หญิง 4 คน ช่อง สทท. 11
14:00 ลอว์น โบล์ว ชาย 4 คน ช่อง สทท. 11
14:00 บาสเกตบอล ชาย ทีมชาติเมียนมาร์ พบ ทีมชาติไทย ช่อง สทท. 11
15:00 เทนนิส ชายเดี่ยว ช่อง สทท. 11
17:00 สนุกเกอร์ ชายคู่ ช่อง สทท. 11
17:00 ฮอกกี้ในร่ม ทีมหญิงไทย พบ มาเลเซีย ช่อง สทท. 11
18:00 ผีเสื้อ 100 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
18:00 ฟรีสไตล์ 100 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
18:00 ฟรีสไตล์ 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
18:00 ผีเสื้อ 50 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
18:00 กรรเชียง 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
18:00 ฟรีสไตล์ 4x200 เมตรหญิง ช่อง สทท. 11
18:00 สควอช หญิงคู่ ช่อง สทท. 11
18:00 สควอช ชายคู่ ช่อง สทท. 11
19:00 บาสเก็ตบอล ทีมหญิงไทย พบ ฟิลิปปินส์ ช่อง สทท. 11
เวลารายการถ่ายทอด
06:30 กอล์ฟ ชายเดี่ยว ประเภท สโตรคเพลย์ รอบชิงชนะเลิศ
07:00 คาราเต้ คาตะ ทีมหญิง รอบก่อนชิง
07:00 คาราเต้ คาตะ ทีมชาย รอบก่อนชิง
07:30 กอล์ฟ หญิงเดี่ยว ประเภท สโตรคเพลย์ รอบชิงชนะเลิศ
08:00 ลอว์น โบล์ว ชาย 4 คน ชิงที่ 3
08:00 ลอว์น โบล์ว ชาย 4 คน รอบชิง
08:00 เปตอง ชายคู่ รอบคัดเลือก
08:00 เปตอง หญิงคู่ รอบคัดเลือก
08:00 แบดมินตัน ทีมหญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมมาเลเซีย
08:00 บาสเกตบอล ชาย ทีมชาติเมียนมาร์ พบ ทีมชาติไทย
08:00 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:00 โบว์ลิ่ง ทีมหญิง รอบแรก
08:00 ขี่ม้า ประเภทศิลปะบังคับม้า บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
08:00 เทเบิลเทนนิส ทีมชาย
08:00 ว่ายน้ำ บุคคล 200 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:00 ยิงปืน ประเภท Rifle Prone 50 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
08:15 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
08:30 ว่ายนํ้า กรรเชียง 100 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
08:40 ว่ายนํ้า กรรเชียง 100 เมตร หญิง
08:50 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 100 เมตร ชาย
09:00 อิงลิช บิลเลียดส์ ชายเดี่ยว รอบ 8 คน
09:00 พูล 9 ลูก ชายเดี่ยว รอบ 16 คน
09:00 จักรยาน ประเภทถนน หญิงเดี่ยว
09:00 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 800 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
09:00 คาราเต้ คุมิเตะ ทีมหญิง รอบก่อนชิง ช่อง สทท. 11
09:00 สควอช คู่ผสม รอบชิง ช่อง สทท. 11
09:00 เทนนิส หญิง รอบรอง ช่อง สทท. 11
09:20 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท International 420 (U19) เดี่ยว 2 มือ ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท International 470 เดี่ยว 2 มือ ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ชาย วินเซิร์ฟ RS One ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Optimist U16 ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Laser Radial ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Laser Standard ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ หญิง วินเซิร์ฟ ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ หญิง ประเภท Laser Radial ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ ชาย วินเซิร์ฟ ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ หญิง ประเภท Optimist U16 ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ หญิง ประเภท International 420 (U19) เดี่ยว 2 มือ ช่อง สทท. 11
09:30 เรือใบ หญิง ประเภท International 470 เดี่ยว 2 มือ ช่อง สทท. 11
09:40 ว่ายนํ้า กรรเชียง 100 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
09:50 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 100 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
10:00 ปันจักสีลัต ประเภทคู่ปันจักลีลา ชาย ช่อง สทท. 11
10:00 ตะกร้อ 4 คน ชาย ช่อง สทท. 11
10:00 เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง ช่อง สทท. 11
11:00 ยิงปืน ประเภท Air Pistol 10 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
11:00 เทนนิส ชาย รอบรอง ช่อง สทท. 11
11:00 วอลเลย์บอล ทีมหญิง ช่อง สทท. 11
12:30 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
12:30 ฮอกกี้ในร่ม ทีมชาย ไทย พบ อินโดนีเซีย
13:00 คาราเต้ คุมิเตะ ทีมชาย รอบก่อนชิง ช่อง 3
13:00 เทนนิส คู่ผสม รอบก่อนรอง ช่อง 3
13:00 สนุ๊กเกอร์ ชายเดี่ยว รอบ 16 คน
13:00 พูล 9 ลูก หญิงเดี่ยว รอบ 16 คนสุดท้าย
13:30 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:00 ลอว์น โบล์ว หญิง 4 คน ชิงที่ 3 ช่อง 3
14:00 ลอว์น โบล์ว หญิง 4 คน รอบชิง ช่อง 3
14:00 เปตอง ชายคู่ รอบรอง ช่อง 3
14:00 เปตอง หญิงคู่ รอบรอง ช่อง 3
14:00 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:00 มวยสากล ชาย รุ่น 46-49 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ
14:10 ค้ำถ่อ ชาย
14:20 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:20 มวยสากล ชาย รุ่น 49-52 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ
14:50 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:00 คาราเต้ คาตะ ทีมหญิง รอบชิง ช่อง 3
15:00 ขี่ม้าโปโล ไทย พบ บรูไน
15:00 ฟุตบอล ชาย รอบแแบ่งกลุ่ม ไทย พบ เวียดนาม
15:00 ฟุตบอล หญิง รอบแแบ่งกลุ่ม ไทย พบ ฟิลิปปินส์
15:10 คาราเต้ คาตะ ทีมชาย รอบชิง ช่อง 3
15:10 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:20 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:20 มวยสากล ชาย รุ่น 60-64 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ
15:30 คาราเต้ คุมิเตะ ทีมหญิง รอบชิง ช่อง 3
15:30 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:35 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:50 มวยสากล ชาย รุ่น 69-75 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ
16:00 คาราเต้ คุมิเตะ ทีมชาย รอบชิง ช่อง 3
16:00 เปตอง ชายคู่ รอบชิง ช่อง 3
16:00 เปตอง หญิงคู่ รอบชิง ช่อง 3
16:00 สควอช หญิงเดี่ยว ประเภทจัมโบ้ ช่อง 3
17:00 สควอช ชายเดี่ยว ประเภทจัมโบ้ ช่อง 3
17:00 อิงลิช บิลเลียดส์ ชายเดี่ยว รอบ 8 คน
17:00 อิงลิช บิลเลียดส์ ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
17:00 อิงลิช บิลเลียดส์ หญิงเดี่ยว รอบ 8 คน
17:00 พูล 9 ลูก หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
17:20 มวยสากล ชาย รุ่น 75-81 กิโลกรัม รอบชิงชนะเลิศ
18:00 วอลเลย์บอล ทีมชาย ช่อง 3
18:00 ว่ายน้ำ บุคคล 200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:10 ว่ายน้ำ บุคคล 200 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:20 ว่ายนํ้า กรรเชียง 100 เมตร ชาย
19:00 ว่ายนํ้า กรรเชียง 100 เมตร หญิง
19:00 ลอว์น โบล์ว หญิงเดี่ยว
19:00 ลอว์น โบล์ว ชายเดี่ยว
19:00 ลอว์น โบล์ว แพร์ชาย
19:00 ลอว์น โบล์ว แพร์หญิง
19:00 กระโดดสูงชาย
19:00 ฮอกกี้ ทีมชาย ไทย พบ มาเลเซีย
19:05 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 100 เมตร ชาย
19:40 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 800 เมตร หญิง
20:00 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 4x200 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
20:40 วิ่ง 200 เมตร หญิง
เวลารายการถ่ายทอด
06:30 กอล์ฟ ทีมเดี่ยว ชาย รอบแรก
07:00 สกีน้ำ สลาลม หญิง
07:40 สกีน้ำ สลาลม ชาย
08:00 เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง : ไทย vs มาเลเซีย
08:00 เปตอง 3 คน หญิง
08:00 ยิงปืน ประเภท Rifle Prone 50 เมตร ชาย
08:00 ว่ายน้ำ 400 เมตร บุคคล หญิง
08:00 ยิงปืน ไรเฟิล 10 ม. หญิง
08:00 ยิงปืนลมยาว 10 ม.
08:00 โบว์ลิ่ง ชาย รอบแรก
08:00 โบว์ลิ่ง หญิง รอบแรก
08:00 กอล์ฟ ทีมเดี่ยว หญิง รอบแรก
08:20 สกีน้ำ ลีลา หญิง
08:20 ว่ายน้ำ 50 เมตร ฟรีสไตล์ ชาย
08:25 ว่ายน้ำ กรรเชียง 50 เมตร หญิง
08:30 ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย
08:40 ว่ายน้ำ กบ 200 เมตร หญิง
08:55 ว่ายน้ำ 400 เมตร บุคคล ชาย
09:00 สกีน้ำ ลีลา ชาย
09:00 ตะกร้อ 4 คน ชาย
09:00 บิลเลียดส์ อังกฤษ ชายเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ
09:15 ว่ายน้ำ 4x100 เมตร หญิง
09:45 เวคบอร์ด หญิง
10:00 สควอช ทีมหญิง
10:00 สควอช ทีมชาย
10:00 เทเบิลเทนนิส ทีมชาย : ไทย vs อินโดนีเซีย
10:30 เรือใบ ชาย ประเภท Laser Standard
10:30 เรือใบ ชาย ประเภท Laser Radial
10:30 เรือใบ ชาย ประเภท International 420 (U19) เดี่ยว 2 มือ
10:30 เรือใบ ชาย ประเภท Optimist U16
10:30 วินเซิร์ฟ ชาย
10:30 วินเซิร์ฟ หญิง
10:30 เรือใบ ชาย ประเภท International 470 เดี่ยว 2 มือ
10:30 เรือใบ หญิง ประเภท International 470 เดี่ยว 2 มือ
10:30 เรือใบ หญิง ประเภท International 420 (U19) เดี่ยว 2 มือ
10:30 เรือใบ หญิง ประเภท Laser Standard
10:30 เรือใบ หญิง ประเภท Laser Radial
10:45 เวคบอร์ด ชาย
11:00 ปันจักสีลัต ประเภทคู่ปันจักลีลา หญิง
12:00 โบว์ลิ่ง ชาย รอบสอง
12:30 กอล์ฟ ทีมเดี่ยว ชาย รอบรองชนะเลิศ
13:00 ยิงปืน ประเภท Rifle Prone 50 เมตร ชาย
13:00 สนุ๊กเกอร์ ชายเดี่ยว รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00 โบว์ลิ่ง หญิง รอบสอง
13:15 กอล์ฟ ทีมเดี่ยว หญิง รอบรองชนะเลิศ
13:30 สกีน้ำ กระโดด หญิง
14:00 เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง : ไทย vs เมียนมาร์
14:00 สกีน้ำ กระโดด ชาย
14:00 กระโดดไกล หญิง
14:00 คริ๊กเก็ต ที20 หญิง ทีมชาติมาเลเซีย พบ ทีมชาติไทย
14:10 พุ่งแหลน ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:20 กระโดดไกล หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:30 วิ่ง 4x100 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:45 วิ่ง 4x100 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:30 พุ่งแหลน หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:30 โบว์ลิ่ง ชาย รอบสอง
15:30 โบว์ลิ่ง ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:30 โบว์ลิ่ง หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00 ตะกร้อง หญิงคู่
16:30 ฟุตซอล หญิง ทีมชาติไทย พบ อินโดนีเซีย
17:00 บิลเลียดส์ อังกฤษ ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
17:00 พูล 9 ลูก ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
17:00 ฮ๊อกกี้ ในร่ม หญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติอินโดนีเซีย รอบชิงชนะเลิศ
18:00 สควอช หญิงเดี่ยว
18:00 สควอช ชายเดี่ยว
18:00 ว่ายน้ำ 400 เมตร บุคคล หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:15 ว่ายน้ำ 50 เมตร ฟรีสไตล์ ชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:15 บาสเกตบอล หญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติอินโดนีเซีย
18:20 ว่ายน้ำ 50 เมตร กันเชียง หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:55 ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
19:00 ลอว์น โบล์ว หญิงเดี่ยว
19:00 ลอว์น โบล์ว แพร์หญิง
19:00 ว่ายน้ำ 200 เมตร กบ หญิง รอบชิงชนะเลิศ
19:00 กระโดดค้ำถ่อ หญิง รอบชิงชนะเลิศ
19:00 ฟุตซอล ชาย ทีมเมียนมาร์ พบ ทีมชาติไทย
19:00 ฮ็อกกี้ หญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติมาเลเซีย
19:05 ขว้างฆ้อน หญิง รอบชิงชนะเลิศ
19:10 วิ่ง 800 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
19:35 วิ่ง 10,000 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
19:40 ว่ายน้ำ 400 เมตร บุคคล ชาย รอบชิงชนะเลิศ
19:55 ว่ายน้ำ 4x100 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
20:30 บาสเกตบอล ชาย ทีมชาติอินโดนีเซีย พบ ทีมชาติไทย
เวลารายการถ่ายทอด
07:00 สกีน้ำ สลาลม หญิง รอบชิงชนะเลิศ
07:45 สกีน้ำ สลาลม ชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:00 แบดมินตัน ชายเดี่ยว
08:00 แบดมินตัน ชายคู่
08:00 แบดมินตัน หญิงเดี่ยว
08:00 แบดมินตัน หญิงคู่
08:00 ขี่ม้า กระโดดข้ามรั้ว ทีมผสม
08:00 ขี่ม้าโปโล ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ ไทย พบ มาเลเซีย
08:00 ลอว์น โบล์ว ประเภท คู่ชาย ชิงเหรียญทองแดง
08:00 ลอว์น โบล์ว ประเภท คู่ชาย ชิงเหรียญทอง
08:45 เวคบอร์ด หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00 เปตอง ทีม 3 คน ชาย,หญิง รอบแรก
09:00 วอลเลย์บอล ทีมหญิง รอบรองชนะเลิศ
09:15 เวคบอร์ด ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:00 จักรยาน BMX moto หญิง
10:00 สกีน้ำ ทริก หญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:05 จักรยาน BMX moto ชาย
10:45 สกีน้ำ ทริก ชาย รอบชิงชนะเลิศ
11:00 เทนนิส หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
11:30 คริกเก็ต ทีมหญิง ไทย พบ สิงคโปร์
12:00 วอลเลย์บอล ทีมชาย
12:00 สกีน้ำ ท่ากระโดด หญิง รอบชิงชนะเลิศ
12:45 กระโดดน้ำ สปริงบอร์ด 3 เมตร ชาย
12:45 สกีน้ำ ท่ากระโดด ชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:00 สนุ๊กเกอร์ ชายเดี่ยว รอบ 8 คน ไทย พบ อินโดนีเซีย
13:00 มวยไทย รุ่น 51kg-54kg ชาย
13:00 เทควันโด พูมเซ่ คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
13:00 เทควันโด พูมเซ่ ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:00 เทควันโด พูมเซ่ ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:00 เทนนิส คู่ผสม
13:30 สกีน้ำ ทีมหญิง รอบรองชนะเลิศ
14:00 สเกตน้ำแข็งลีลา ช็อตโปรแกรม หญิง
14:00 ลอว์น โบล์ว ประเภท คู่หญิง ชิงเหรียญทองแดง
14:00 ลอว์น โบล์ว ประเภท คู่หญิง ชิงเหรียญทอง
14:00 มวยไทย รุ่น 54kg-57kg ชาย
14:00 เปตอง ทีม 3 คน ชาย,หญิง รอบรองชนะเลิศ
14:00 สกีน้ำ ทีมชาย รอบรองชนะเลิศ
14:30 กระโดดน้ำ ทีมผสม
14:30 ยูโด 63 kg. หญิง รอบรองชนะเลิศ
14:30 ยูโด 66 kg. ชาย รอบรองชนะเลิศ
14:30 ยูโด 73 kg. ชาย รอบรองชนะเลิศ
14:45 บาสเกตบอล ชิงเหรียญทองแดง ไทย พบ สิงคโปร์
15:00 กระโดดสูง ชาย
15:00 ฟุตบอลชาย รอบรองชนะเลิศ ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติเมียนมาร์
15:00 ฮอกกี้ ทีมชาย ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติอินโดนีเซีย
15:00 ฮอกกี้ในร่ม ทีมชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
15:00 มวยไทย รุ่น 60kg-63.5kg ชาย
15:10 แบดมินตัน ชายเดี่ยว
15:20 วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร หญิง
15:30 สเกตน้ำแข็งลีลา ช็อตโปรแกรม ชาย
15:35 วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร ชาย
15:40 จักรยาน BMX ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:55 วิ่ง 5,000 เมตร ชาย
16:00 ยูโด 63 kg. หญิง รอบชิงเหรียญทองแดง
16:00 ยูโด 66 kg. ชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
16:00 ยูโด 73 kg. ชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
16:00 มวยไทย รุ่น 63.5kg-67kg ชาย
16:00 เปตอง ทีม 3 คน ชาย,หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:40 ยูโด 63 kg. หญิง รอบชิงเหรียญทอง
16:40 ยูโด 66 kg. ชาย รอบชิงเหรียญทอง
16:40 ยูโด 73 kg. ชาย รอบชิงเหรียญทอง
17:00 บาสเกตบอล ทีมหญิง ไทย พบ มาเลเซีย
17:00 ฮอกกี้ในร่ม ทีมชาย รอบชิงเหรียญทอง
17:00 มวยไทย รุ่น 67kg-71kg ชาย
17:00 ปันจักสีลัต Tunggal Putra ชาย
17:30 ฮอกกี้ ทีมหญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติสิงคโปร์
18:00 ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:05 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 1,500 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:25 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 200 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
19:05 ว่ายน้ำ กบ 50 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
19:10 ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 50 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
19:10 วิ่ง 3,000 เมตร ชาย
19:45 ว่ายน้ำ ท่าผสม 4x100 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
19:50 วิ่ง 4x400 เมตร หญิง
20:05 วิ่ง 4x400 เมตร ชาย
เวลารายการถ่ายทอด
08:00 เปตอง คู่ผสม
09:00 ยิมนาสติก All Around รอบชิงชนะเลิศ
09:00 เซปักตะกร้อ หญิงคู่ รอบรองชนะเลิศ
09:30 เรือใบ IT470 ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ IT470 หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ IT470 U19 ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ IT470 U19 หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30 วินเซิร์ฟ ชาย
09:30 วินเซิร์ฟ หญิง
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Laser Standard
09:30 เรือใบ หญิง ประเภท Laser Radial
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Laser Radial
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Optimist U16
09:30 เรือใบ หญิง ประเภท Optimist U16
09:30 เทควันโด 68kg. รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30 เทควันโด 57kg. รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30 เปตอง คู่ผสม รอบรองชนะเลิศ
10:00 สควอช ทีมหญิง รอบ 3
10:00 สควอช ทีมชาย รอบ 3
10:00 สกีน้ำและเวคบอร์ด ทีมหญิง Overall รอบชิงชนะเลิศ
10:45 สกีน้ำและเวคบอร์ด ทีมชาย Overall รอบชิงชนะเลิศ
11:00 ปันจักสีลัต Tunggal Putri หญิง
12:00 แบดมินตัน ชายเดี่ยว
12:00 แบดมินตัน หญิงเดี่ยว
12:00 แบดมินตัน ชายคู่
12:00 แบดมินตัน หญิงคู่
12:00 แบดมินตัน คู่ผสม
13:00 สนุ๊กเกอร์ ชายเดี่ยว รอบ 4 คน
13:00 พูล 9 ลูก ชายเดี่ยว รอบ 4 คน
13:00 พูล 9 ลูก ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
13:00 พูล 9 ลูก หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
13:00 สนุ๊กเกอร์ หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
13:00 มวยไทย รอบก่อนรองชนะเลิศ รุ่น 51kg-54kg ชาย
13:00 เทควันโด 68kg. รอบรองชนะเลิศ
13:00 เทควันโด 57kg. รอบรองชนะเลิศ
13:30 ฮอกกี้ ทีมชาย ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติสิงคโปร์
13:30 ฟิกเกอร์สเกตน้ำแข็ง ฟรีสเกต หญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:30 ลอว์น โบล์ว หญิงเดี่ยว รอบชิงเหรียญทองแดง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติสิงคโปร์
14:00 มวยไทย รอบก่อนรองชนะเลิศ รุ่น 54kg-57kg ชาย
14:00 เทควันโด 68kg. รอบชิงชนะเลิศ
14:00 เทควันโด 57kg. รอบชิงชนะเลิศ
14:30 ยูโด 70 kg. หญิง รอบรองชนะเลิศ
14:30 ยูโด 78 kg. หญิง รอบรองชนะเลิศ
14:37 จักรยาน แทรค สครีช ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:00 ยิมนาสติก เดี่ยว Apparatus รอบชิงชนะเลิศ
15:00 มวยไทย รอบก่อนรองชนะเลิศ รุ่น 60kg-63.5kg ชาย
15:00 วอลเลย์บอล ทีมหญิง รอบชิงเหรียญทอง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติอินโดนีเซีย
16:00 ฟุตซอล ทีมหญิง ทีมชาติมาเลเซีย พบ ทีมชาติไทย
16:00 ยูโด 81 kg. ชาย รอบรองชนะเลิศ
16:00 ยูโด 70 kg. หญิง รอบชิงเหรียญทองแดง
16:00 ยูโด 78 kg. หญิง รอบชิงเหรียญทองแดง
16:00 มวยไทย รอบก่อนรองชนะเลิศ รุ่น 63.5kg-67kg ชาย
16:40 ยูโด 81 kg. ชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
16:40 ยูโด 81 kg. ชาย รอบชิงเหรียญทอง
16:40 ยูโด 70 kg. หญิง รอบชิงเหรียญทอง
16:40 ยูโด 78 kg. หญิง รอบชิงเหรียญทอง
17:00 คริกเก็ต ทีมชาย ทีมชาติมาเลเซีย พบ ทีมชาติไทย
17:00 มวยไทย รอบก่อนรองชนะเลิศ รุ่น 67kg-71kg ชาย
17:00 ปันจักสีลัต Tunggal Putri หญิง
17:30 กระโดดน้ำ แพลทฟอร์ม 10 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
18:00 สควอช ชายเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ
18:00 สควอช หญิงเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ
18:00 วอลเลย์บอล ทีมชาย รอบชิงเหรียญทอง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติอินโดนีเซีย
19:00 ฟุตซอล ทีมชาย ทีมชาติมาเลเซีย พบ ทีมชาติไทย
19:15 จักรยาน แทรค ทีมสปริ๊นท์ ชาย ชิงเหรียญทองแดง
19:18 จักรยาน แทรค ทีมสปริ๊นท์ ชาย ชิงเหรียญทอง
19:36 จักรยาน แทรค ทีมสปริ๊นท์ หญิง ชิงเหรียญทองแดง
19:39 จักรยาน แทรค ทีมสปริ๊นท์ หญิง ชิงเหรียญทอง
19:43 จักรยาน แทรค เพอร์สูท ชาย รอบชิงเหรียญทอง
19:57 จักรยาน แทรค ออมเนียม Heat4 ชิงเหรียญทอง
เวลารายการถ่ายทอด
07:00 เปตอง คู่ผสม รอบแรก
08:00 คริกเก็ต ทีมหญิง ชิงเหรียญทองแดง
08:00 ขี่ม้ากระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง ประเภทบุคคล รอบชิงชนะเลิศ
09:00 ยิมนาสติกลีลา Apparatus หญิง
09:30 วินเซิร์ฟ หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30 วินเซิร์ฟ ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Laser Standard
09:30 เรือใบ หญิง ประเภท Laser Radial
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Laser Radial
09:30 เรือใบ หญิง ประเภท Optimist U16
09:30 เรือใบ ชาย ประเภท Optimist U16
09:30 เทควันโด 46kg. หญิง รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30 เทควันโด 54kg. ชาย รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00 สควอช ทีมหญิง รอบรองชนะเลิศ
10:00 สควอช ทีมชาย รอบรองชนะเลิศ
10:15 สกีน้ำและเวคบอร์ด ประเภทกระโดด หญิง รอบแรก
11:00 สกีน้ำและเวคบอร์ด ประเภทกระโดด ชาย รอบแรก
11:30 คริกเก็ต ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
12:00 แบดมินตัน ชายเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ
12:00 แบดมินตัน หญิงเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ
12:00 แบดมินตัน ชายคู่ รอบรองชนะเลิศ
12:00 แบดมินตัน หญิงคู่ รอบรองชนะเลิศ
12:00 แบดมินตัน คู่ผสม รอบรองชนะเลิศ
13:00 มวยไทย รุ่น 51kg-54kg ชาย รอบรองชนะเลิศ
13:00 เทควันโด 46kg. หญิง รอบรองชนะเลิศ
13:00 เทควันโด 54kg. ชาย รอบรองชนะเลิศ
13:00 สกีน้ำและเวคบอร์ด ประเภท Trick หญิง รอบแรก
13:40 มวยไทย รุ่น 54kg-57kg ชาย รอบรองชนะเลิศ
14:00 เทควันโด 46kg. หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:00 เทควันโด 54kg. ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:20 มวยไทย รุ่น 60kg-63.5kg ชาย รอบรองชนะเลิศ
14:30 เปตอง คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
15:00 ขี่ม้าโปโล รอบชิงเหรียญทองแดง
15:00 ยิมนาสติกลีลา Mixed Apparatus หญิง
15:00 มวยไทย รุ่น 63.5kg-67kg ชาย รอบรองชนะเลิศ
15:40 มวยไทย รุ่น 67kg-71kg ชาย รอบรองชนะเลิศ
16:00 กระโดดน้ำ แพลทฟอร์ม 10 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:00 สควอช หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
18:00 สควอช ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
18:30 คริกเก็ต ทีมชาย ทีมชาติเมียนมาร์ พบ ทีมชาติไทย
19:36 จักรยาน แทรค เพอร์สูท ชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
21:32 จักรยาน แทรค สปริ๊น หญิง รอบชิงชนะเลิศ
21:35 จักรยาน แทรค สปริ๊น ชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลารายการถ่ายทอด
08:00 สกีน้ำและเวคบอร์ด สลาลม หญิง รอบชิงชนะเลิศ
08:45 สกีน้ำและเวคบอร์ด สลาลม ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ L.Standard ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ L.Radial หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ L.Radial ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ Optimist U16 หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30 เรือใบ Optimist U16 ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:00 ยกน้ำหนัก รุ่น 69kg. ชาย
10:30 สกีน้ำและเวคบอร์ด ท่ากระโดด หญิง รอบชิงชนะเลิศ
11:15 สกีน้ำและเวคบอร์ด ท่ากระโดด ชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:00 เทควันโด U49kg. หญิง รอบรองชนะเลิศ
13:00 เทควันโด U58kg. ชาย รอบรองชนะเลิศ
13:18 จักรยาน แทรค 500 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:30 แบดมินตัน ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
13:30 ไอซ์สเก็ต 500 เมตร หญิง, ชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:30 สกีน้ำและเวคบอร์ด ทริก หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:00 เทควันโด U49kg. หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:00 เทควันโด U58kg. ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:15 สกีน้ำและเวคบอร์ด ทริก ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:00 แบดมินตัน หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
15:00 ขี่ม้าโปโล ประเภท Mixed รอบชิงชนะเลิศ
15:00 ฮอกกี้ ทีมชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
15:00 มวยไทย รอบชิงชนะเลิศ รุ่น 51kg-54kg ชาย
15:00 ปันจักสีลัต Regu Putra ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:00 ยกน้ำหนัก รุ่น 77kg. ชาย
15:40 มวยไทย รอบชิงชนะเลิศ รุ่น 54kg-57kg ชาย
16:00 กระโดดน้ำ สปริงบอร์ด 3 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00 กระโดดน้ำ สปริงบอร์ด 3 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:00 มวยไทย รอบชิงชนะเลิศ รุ่น 60kg-63.5kg ชาย
16:00 ปันจักสีลัต Regu Putri หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30 มวยไทย รอบชิงชนะเลิศ รุ่น 63.5kg-67kg ชาย
17:00 มวยไทย รอบชิงชนะเลิศ รุ่น 67kg-71kg ชาย
17:00 สควอช ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
17:30 ฮอกกี้ ทีมชาย รอบชิงเหรียญทอง
19:00 แบดมินตัน ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
19:18 จักรยาน แทรค ทีม Pursuit ชาย รอบชิงเหรียญทอง
19:39 จักรยาน แทรค Keirin หญิง รอบชิง อันดับ 1-6
19:45 ฟุตบอลชาย รอบชิงชนะเลิศ ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติมาเลเซีย
19:51 จักรยาน แทรค Keirin ชาย รอบชิง อันดับ 1-6
เวลารายการถ่ายทอด
08:30 กระโดดน้ำ 10 เมตร แพลทฟอร์ม หญิง รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
09:45 กระโดดน้ำ 10 เมตร แพลทฟอร์ม ชาย รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
10:20 ไอซ์สเก็ต 1,000 เมตร หญิง ช่อง สทท. 11
10:27 ไอซ์สเก็ต 1,000 เมตร ชาย ช่อง สทท. 11
10:35 ไอซ์สเก็ต 1,000 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
10:42 ไอซ์สเก็ต 1,000 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
11:00 ยกน้ำหนัก รุ่น 85 Kg. ชาย ช่อง สทท. 11
11:40 ไอซ์สเก็ต 3,000 Relay หญิง รอบชิงชนะเลิศ ช่อง สทท. 11
21:25 พิธีปิดการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ 2017 ณ สนามบูกิตจาริล กรุงกัวลาลัมเปอร์ ประเทศมาเลเซีย สถานีวิทยุโทรทัศน์กองทัพบกช่อง 5

สรุปเหรียญทองซีเกมส์

No. ประเทศ เหรียญทอง ทอง เหรียญเงิน เงิน เหรียญทองแดง ทองแดง รวม
1 มาเลเซีย 145 92 86 323
2 ไทย 72 86 88 246
3 เวียดนาม 58 50 60 168
4 สิงคโปร์ 57 58 73 188
5 อินโดนีเซีย 38 63 90 191
6 ฟิลิปปินส์ 24 33 64 121
7 เมียนมาร์ 7 10 20 37
8 กัมพูชา 3 2 12 17
9 ลาว 2 3 21 26
  ไทย 72 86 88 246

คลิปซีเกมส์

สีสันซีเกมส์

เข้าระบบ MThai


สวัสดี user